da China Cefquinome Sulfate allura factory da kuma masu kaya |Dogara

samfur

Cefquinome sulfate allura

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Abun ciki:

Cefquinome sulfate. 2.5 g

Excipient qs……… 100ml

Pharmacological mataki

Cefquinome semisynthetic ne, mai faɗin bakan, aminothiazolyl cephalosporin ƙarni na huɗu tare da aikin kashe ƙwayoyin cuta.Cefquinome yana ɗaure kuma yana hana sunadaran da ke ɗaure penicillin (PBPs) waɗanda ke kan membrane na ciki na bangon tantanin halitta.PBPs sune enzymes da ke shiga cikin matakai na ƙarshe na haɗuwa da bangon kwayar cutar da kuma sake fasalin bangon tantanin halitta yayin girma da rarrabawa.Rashin kunnawa na PBPs yana tsoma baki tare da haɗin giciye na sarƙoƙi na peptidoglycan waɗanda suka wajaba don ƙarfin bangon ƙwayoyin ƙwayoyin cuta da rigidity.Wannan yana haifar da rauni na bangon kwayar cutar kwayan cuta kuma yana haifar da tantanin halitta.

Nuni:

Ana amfani da wannan samfur don maganin cututtukan ƙwayar cuta na numfashi (musamman haifar da ƙwayoyin cuta na penicillin), cututtukan ƙafa (rabewar ƙafa, pododermatitis) wanda ke haifar da ƙwayoyin cuta masu saurin kamuwa da cefquinome a cikin shanu masu kamuwa da cututtukan hoto.

Ana kuma amfani da ita wajen magance cututtukan cututtukan da ke faruwa a cikin huhu da na numfashi na alade, wanda galibi ke haifar da su.Mannheimia hemolytica, Haemophilus parasuis, Actinobacillus pleuropneumoniae, Streptococcus suisda sauran kwayoyin da ke da hankali kuma ana amfani da shi wajen maganin Mastitis-metritis-agalactia syndrome (MMA) tare da sa hannu.E.coli, Staphylococcus spp.,

Gudanarwa da Dosage:

Alade: 2 ml/25 kg na nauyin jiki.Sau ɗaya a rana tsawon kwanaki 3 a jere (IM)

Piglet: 2 ml/25kg na nauyin jiki.Sau ɗaya a rana don kwanaki 3-5 a jere (IM)

Calves, foals: 2 ml/25 kg na nauyin jiki.Sau ɗaya a rana maƙiyi 3 - 5 a jere kwanaki (IM)

Shanu, dawakai: 1 ml / 25 kg na nauyin jiki.Sau ɗaya a rana don kwanaki 3 - 5 a jere (IM).

Lokacin janyewa:

Shanu: kwanaki 5;Alade: kwana 3.

Madara: kwana 1

Ajiya:Ajiye a zafin jiki, kiyaye hatimi.

Kunshin:50ml, 100ml gwangwani.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana