da China Tilmicosin allura 30% factory da kuma masu kaya |Dogara

samfur

Tilmicosin allura 30%

Takaitaccen Bayani:

KASHI:
Ya ƙunshi kowace ml.
Tilmicosin tushe .................300 MG.
Alamomi:
Ana nuna wannan samfurin don maganin cututtukan numfashi a cikin shanu da tumaki masu alaƙa da Mannheimia haemolytica, Pasteurella spp.da sauran ƙananan ƙwayoyin cuta masu saurin kamuwa da tilmicosin, da kuma maganin mastitis na ovine da ke hade da Staphylococcus aureus da Mycoplasma spp.Ƙarin alamun sun haɗa da maganin interdigital necrobacillosis a cikin shanu (bovine pododermatitis, foul a cikin ƙafa) da kuma ƙafar itacen inabi.
Girman kunshin: 100ml/Kwalba


Cikakken Bayani

KASHI:

Ya ƙunshi kowace ml.

Tilmicosin tushe …………………………..300 MG.

Yana warware ad.………………………………… 1 ml.

Alamomi:

Ana nuna wannan samfurin don maganin cututtukan numfashi a cikin shanu da tumaki masu alaƙa da Mannheimia haemolytica, Pasteurella spp.da sauran ƙananan ƙwayoyin cuta masu saurin kamuwa da tilmicosin, da kuma maganin mastitis na ovine da ke hade da Staphylococcus aureus da Mycoplasma spp.Ƙarin alamun sun haɗa da maganin interdigital necrobacillosis a cikin shanu (bovine pododermatitis, foul a cikin ƙafa) da kuma ƙafar itacen inabi.

ILLAR GARGAJIYA:

Lokaci-lokaci, kumburi mai laushi mai laushi na iya faruwa a wurin allurar wanda ke raguwa ba tare da ƙarin magani ba.Babban bayyanar cututtuka na allurai da yawa na manyan allurai na subcutaneous (150 mg/kg) a cikin shanu sun haɗa da matsakaicin sauye-sauye na electrocardiographic tare da ƙananan necrosis na myocardial, alamar kumburin wurin allura, da mutuwa.Allurar subcutaneous guda ɗaya na 30 mg/kg a cikin tumaki ya haifar da ƙara yawan numfashi, kuma a mafi girman matakan (150 MG/kg) ataxia, gajiya da faɗuwar kai.

SAUKI:

Don allurar subcutaneous: Cutar huhu:

1 ml a kowace kilogiram 30 (10 mg / kg).

Necrobacillosis interdigital shanu: 0.5 ml a kowace kilogiram 30 na nauyin jiki (5 mg/kg).

Cutar ciwon huhu da mastitis: 1 ml a kowace kilogiram 30 na nauyin jiki (10 mg / kg).

Ƙafar Tumaki: 0.5 ml a kowace kilogiram 30 na nauyin jiki (5 mg/kg).

Yi taka tsantsan tare da ɗaukar matakan da suka dace don guje wa allurar kai tsaye, tunda allurar wannan magani a cikin mutane na iya zama mai mutuwa!Ya kamata a gudanar da Macrotyl-300 ta hanyar likitan dabbobi kawai.Daidaitaccen ma'auni na dabbobi yana da mahimmanci don kauce wa wuce gona da iri.Ya kamata a sake tabbatar da ganewar asali idan ba a sami ci gaba a cikin sa'o'i 48 ba.Gudanar sau ɗaya kawai.

LOKACIN JIN DADI:

- Nama:

Shanu: 60 days.

Tumaki: kwana 42.

- Domin madara:

Tumaki: kwanaki 15

GARGADI:

A kiyaye nesa da yara.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana